Duk zaɓaɓɓen katako mai ƙaƙƙarfan yanayi mai ƙawance, mai ƙarfi da kauri, mai karko da karko, kaya na gaske a farashi mai kyau, kuma cike da kayan aiki. Falon kabad ya fadada kuma yayi kauri, mai santsi kuma mai sauki, mai sauƙin tsaftacewa. Farar itacen oak yana yaƙi kai tsaye, ba tare da tsoron baftismar shekaru ba. Dangane da ƙa'idodin ƙasashen duniya na "anti-fatattaka da ɓarna", mun zaɓi farin itacen oak da aka shigo da shi daga Arewacin Amurka, kada mu haɗu kowane jirgi, ba mara daɗi ba, kuma mu ƙi laminate. Kawai sanya kayan daki su dace da talakawa.
Matsakaicin ɗakunan ajiya masu yawa duka na sirri ne kuma a buɗe. Haɗuwa da sararin buɗe ido da aljihun tebur ya tabbatar da jigo na babban aiki kuma yana biyan buƙatu daban-daban na mutane daban-daban. Duk teburin da ke gefen gado yana ɗaukar shimfidar kwance na duka da kayan itace, wanda ba kawai yana tabbatar da daidaituwa da ƙwayar itacen ba, amma kuma yana rage fatattaka zuwa da yawa, wanda jarabawar aiki ne da kayan da ke cin lokaci.
Za'a iya rufe aljihun tebur na sama don sanya wasu kayan sirri, bayanan diary, takaddun satifiket, da sauransu. Openakin buɗewa a ƙasan ƙasa na iya riƙe kayan karatu, wayoyin hannu, IPAD, da sauransu kafin kwanciya don hana ƙura. Za'a iya sanya saman saman mai faɗi akan idanu da sauran abubuwan sirri.
Dogon dusar kankara mai laushi, turawa mara motsi da jan hankali, santsi babu juriya, kauce wa matsalar tsatsa, mai dorewa Abun rike tsagi na itace mai sauki ne kuma kyakkyawa, kuma fasahar tsagi tana ajiye sarari kuma yana jin dadi. Faɗin tsagi yana daidai da yatsan ɗan adam, kuma yana da sauƙi buɗewa da rufewa.
An goge kusurwar teburin tebur na digiri arbain 45 akai-akai don yin shi zagaye da santsi don hana kumburi. Nunawa ba da gangan ba, waiwaya baya, yana iya zama lokacin da ake son saduwa da kai. Babu buƙatar zama mai rikitarwa da gangan, komawa zuwa niyya ta asali kuma sauƙaƙa rikitarwa.
Sasannin katako na katako waɗanda aka haɗe tare da kayan ƙarfe na tagulla sun sa ya zama mai ladabi da kwanciyar hankali. Haɗin yanayin zamani da yanayi suna bayyana a cikin cikakkun bayanai na yau da kullun. Yana nufin na halitta ba tare da gyare-gyare ba, yana riƙe da alamun halitta na itace na asali, rubutun yana da kyau kuma bayyananne, mai sauƙi da na halitta.